Mu Vũ Thần SEason6 - Rồng Đã Thức Giấc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mu Vũ Thần SEason6 - Rồng Đã Thức Giấc

Chào mừng các bạn đến forum Mu- Vũ Thần

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Em mới chơi mà không có âm thanh và dòng máu và mana không có màu !! chi có màu trắng và đen..admin cho em hỏi cách khắc phục !!

Go down 
Tác giảThông điệp
hoatroc08

Em mới chơi mà không có âm thanh và dòng máu và mana không có màu !! chi có màu trắng và đen..admin cho em hỏi cách khắc phục !!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Em mới chơi mà không có âm thanh và dòng máu và mana không có màu !! chi có màu trắng và đen..admin cho em hỏi cách khắc phục !!    Em mới chơi mà không có âm thanh và dòng máu và mana không có màu !! chi có màu trắng và đen..admin cho em hỏi cách khắc phục !!  Icon_minitimeFri May 30, 2014 11:04 pm

Em có tải patch âm thanh rồi !! mà không biết cách cài !! mà hình như em cài rồi mà không có âm thanh !! các bác có thể hướng dẫn chi tiết cho em được không !! rồi cái hàng máu và mana của em chỉ có màu trắng và đen !! nói chung là nguyên cái bảng ở dưới của em không có màu !! em mong xin được mọi người chỉ cho em cách khắc phục !! trân thành cảm ơn ạ !!  Surprised Surprised Surprised 

Em mới chơi mà không có âm thanh và dòng máu và mana không có màu !! chi có màu trắng và đen..admin cho em hỏi cách khắc phục !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang